May 3, 2016

Balozi Mahiga: Mke Wangu Hakumtukana Askari, Walipishana Kauli

Amesema mke wake hakumtukana askari aitwaye Deogratias Mbando bali walipishana. "Nilifuatilia suala hili, walitofautiana tu kauli. Mama hakutukana" alisema. Hata hivyo alisema suala hilo limeisha na asingependa kuendeleza malumbano hayo.

Chanzo: Mtanzania

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR