May 18, 2016

Halima Mdee: Rais MagufuliI Bil 88 za Barabara ya Mwenge Morocco Ziko Wapi?

HALIMA MDEE: RAIS MAGUFULI BIL 88 ZA BARABARA YA MWENGE MOROCCO ZIKO WAPI?
*Barabara za kupunguza foleni DSM hazijajengwa pamoja na kutengewa fedha kwa miaka 3 mfululizo
*Barabra Mwenge kwenda Morocco zilitengewa fedha bil 88, ziko wapi.
*Nyumba za serikali, azimio la bunge la mwaka 2008 litekelezwe.

Angalia Video Hapa:


By Dotto C. Rangimoto/JF

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

1 comment:

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR