Kwa mara ya kwanza tangu Tanganyika ipate uhuru, mapato ya serikali kwa kila mwezi yamfika Trilioni, hata mwezi wa nne ambao kwa kalenda ya kodi Tanzania unatajwa kuwa ni mwezi mgumu ambapo makampuni husamehewa kodi lakini mwaka huu imekuwa tofauti.

Pongezi za pekee ziendi kwa vyama vya upinzani chini ya GWIJI la siasa za nera Laigwanani Edward Lowassa ambapoo bila yavyo serikali ingezidi kulimaliza taifa hili.

Pongezi kubwa pia siende kwa Mkurugenzi wa TRA na boss wake.

Pongezi kwa Rais Magufuli na Mawaziri wake

Kizuri kisifiwe na kibaya kikosolewe,

Tunataka hali ya maisha ya watu itengamae sio takwimu za makaratasi huku mtz akila nyasi.


Post a Comment

 
Top