• Breaking News

    May 31, 2016

    Kwanini gazeti la Mwanahalisi halioni mazuri ya serikali ya JPM? Muda wote ni kuponda tu?

    Natafakari kwanini kila nikisoma gazeti la Mwanahalisi naona mabaya tu ya serikali. Najiuliza kwani gazeti hili ni la chama fulani cha upinzani?

    Kwanini wasiponde pabaya na kusifia mazuri ya serikali ya JPM? Enzi za JK waliponda ufisadi, sasa Magufuli anatumbua wanamponda yeye kulikoni?

    Au wanatumiwa na watu wa nje kumdhoofisha Mh. Rais? Kwanini wasiwe kama gazeti la Jamhuri, mabaya yanaanikwa na mazuri pia?

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku