May 31, 2016

Kwanini gazeti la Mwanahalisi halioni mazuri ya serikali ya JPM? Muda wote ni kuponda tu?

Natafakari kwanini kila nikisoma gazeti la Mwanahalisi naona mabaya tu ya serikali. Najiuliza kwani gazeti hili ni la chama fulani cha upinzani?

Kwanini wasiponde pabaya na kusifia mazuri ya serikali ya JPM? Enzi za JK waliponda ufisadi, sasa Magufuli anatumbua wanamponda yeye kulikoni?

Au wanatumiwa na watu wa nje kumdhoofisha Mh. Rais? Kwanini wasiwe kama gazeti la Jamhuri, mabaya yanaanikwa na mazuri pia?

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR