May 4, 2016

MAGUFULI Tumbuwa Majipu ya Kitaifa Kama Escrow Tutakuelewa...

Mh.Rais Magufuli na wasaidizi wake wameanza kasi nzuri katika kusafisha serikali. Lakini tunachoshangaa wananchi watendaji tena wengi wa ngazi za chini ndio tu nasikia wanasimamishwa kazi na kupeleka mahakakani.

Sasa Mimi nahoji Je Mh.Magufuli majipu makubwa ya "kitaifa" kama Vigogo waliochota fedha kwenye akaunti ya escrow unawaogopa.? Kama kweli umeamua kuwa mtenda haki na siyo mnafiki Mkuu tunakuomba Ulitumbuwe hili maana si jipu ni tambazi.

Ni hayo tu .
By Lancanshire

No comments:

Post a Comment