May 12, 2016

Mbunge wa CCM Gairo Aitolea Uvivu Serikali

Mbunge wa Gairo, Mheshimiwa Shabiby amesema atakua wa kwanza kuwahamasisha wananchi wake kutojiunga na mfuko wa bima ya afya yaani NHIF kwa kuwa huduma zitolewazo kwa wanachama wa mfuko huu haziakisi thamani ya pesa wanayotoa.

Je unakubaliana nae au Unakataa?

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR