May 26, 2016

Mbunge wa CCM Karagwe: Jimboni kwangu watu hawaoi wanawake wazuri

Jimboni kwangu watu hawaoi wanawake wazuri’, kauli imetolewa na mbunge wa Karagwe, Innocent Bashungwa ‘CCM’ wakati alipokuwa akichangia hotuba ya Wizara ya Maliasili na Utalii ambapo alisema watu jimboni kwake wanaogopa kuoa wanawake wazuri kwa sababu wanachukuliwa na wanajeshi.

Bashungwa wakati akichangia hotuba hiyo ameiomba Serikali kuhakikisha inaimarisha ulinzi kwenye kata ya Bweranyangi ambako wanajeshi wengi hulinda mpaka wa nchi.

MY TAKE:
Hawa ndio wawakilishi wetu

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR