May 30, 2016

Mchungaji Kenya Ahukumiwa Kwenda Jela Kwa Kosa la Kumbaka Mtoto Akidai Anamtoa Mapepo Ukeni

KENYA: Mchungaji ahukumiwa kifungo cha miaka 20 jela kwa kosa la kumbaka mtoto wa miaka 13 akidai alikuwa anamtoa mapepo kwenye uke.

Mchungaji huyo alifika nyumbani kwa wazazi wa binti huyo na kumkuta mama mzazi hayupo ndipo alipomfanyia kitendo hicho




Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR