May 10, 2016

Mkapa Anamiliki Mashamba ya Miwa ya Mtibwa, na Ndiye Swahiba wa Rais Magufuli..

Rais Magufuli ni rafiki wa Rais Mstaafu Benjamin Mkapa, Benjamin Mkapa anamiliki mashamba ya Miwa ya kutengeneza Sukari. Mkapa anahofia iwapo Sukari itaagizwa kutoka nje, basi miwa yake itakosa soko. Bila shaka alienda Ikulu siku ile kumuomba afute vibari vya Sukari kutoka nje.

Sasa Sukari imeadimika watu wamemuacha Rais peke yake akihangaika. Ama kweli Rais anashauriwa Vibaya

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

1 comment:

  1. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR