May 7, 2016

Msigwa Anataka Serikali iliyoko Madarakani Imuoneshe Japo Kiwanda Kimoja

Leo katika bunge Mh Msigwa anataka serikali iliyoko madarakani imwonyeshe japo kiwanda kimoja kilichojengwa hadi sasa na Serikali ya Magufuli. Waziri wa viwanda akiweza kumwonyesha, atampa landcruiser yake! Du, bonge la hoja, hahahaaaaa!

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR