May 28, 2016

Natabiri Zitto Zuberi Kabwe kuwa Waziri wa Magufuli

Kutokana na umahiri wa huyu Kijana.
Akili kubwa!!!!!

Na kwamba hakuna mtoa hoja zenye uzito kama yeye kwa sasa bungeni.

Nitabiri tu kuwa huu mchezo hata magufuli amekubali... kwa sasa kilicho bakia ni kujiuliza kuwa ampange wizara gani maana kila mahali anamudu.

Naamini kuwa Magufuli haendeshi serikali kimazoea..... natambuwa pia anayo nafasi moja.

Hata kama sio sasa ni baadae lakini naachia utabiri wangu huyu Kijana ni waziri mtarajuwa wa JPM

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR