May 1, 2016

Raisi Kabila Amfuta Kazi Waziri Aliyenaswa na Kamera Akipiga Punyeto Ofisini

Aibu Kubwa imekumkuta Waziri wa Mawasiliano wa Congo Baada ya kunaswa na Kamera ya Webcam akijichukua ofisini..Nyeti zinasema kuwa Waziri huyo alikuwa anafanya Webcam na Demu wake ambae alikuwa anamrekodi bila waziri kujua......Baada ya siku kadhaa video ikavuja....Video ni mbaya nimeshindwa kuiweka hapa..ila habari zilizotufukia ni kuwa waziri huyo amefutwa kazi kwa kitendo hicho cha aibu......



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR