May 23, 2016

Spika afichua wabunge wavutao bangi, Unga. Sasa Bunge kufungwa vipimo maalum kubaini walevi

Hivo vifaa vitasaidia sana kuwabaini walevi, lakini ni hatari sana kwa taifa kuwa watunga sheria kuwa walevi, ifikie hatua sasa waheshimiwa wetu wafanyiwe vetting ili tusiwe na wabunge wasiowajibika ipasavyo.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR