May 19, 2016

Sukari sasa Tsh 6,000/- kwa kilo. Waziri Mkuu, zile tani ulizoagiza ziko wapi?

Sukari imefikia tsh 6000/, nakumbuka waziri Mkuu alisema kuna sukari imeshaingia na nyingine ilikuwa inafika siku chance zijazo,najua kwa jinsi serikali hii inavyopenda vyombo vya habari lazima tungeoneshwa hiyo meli,binafsi sijaiona

Kwanini sukari inaendele kupanda?

Ni kweli iliagizwa kutoka wapi?

Nikipiga hesabu rahisi ni kwamba taifa limeingia hasara kubwa hasa wananchi kwa ujumla,kutoka kununua sukari 2000 mpaka 6000/ maana yake mwananchi anatumia 4000/ zaidi,kama watanzania milioni kumi-wakinunua sukari,hasara kwao itakuwa 4000*10,000,000/ sawa na bilioni arobaini kwa siku.

Sakata hili linakaribia mwezi sasa,sisi tupige hesabu ya siku kumi tu,40,000,000,000/zidisha Mara kumi,sawa na bilioni mia nne,kwa hiyo kama ni mwezi basi pesa zilizopotea kwenye uchumi ni nyingi sana.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR