May 13, 2016

Tazama Video Jinsi Biashara ya Ngono Zinavyofanyika wazi Dar es Salaam

Angalia namna wadada wanavyouza miili yao hapa utadhani ni biashara rasmi nchini iliyohalalishwa na TRA. Karibu kwa mjadala nini kifanyike kuzuia hii biashara..

Huyu Mdada Anadai Chake Kwa Mmasai Baada ya Kumpa Uroda...


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR