May 25, 2016

TBC International Uozo Mtupu..Serikali Chukueni Hatua

TBC international 95.3 fm dsm ni Radio station ambayo sioni umuhimu wake.Nasema uozo kwa mambo yafuatayo niliyonotice:

1.Watangazaji hawajui kuongea kiingereza kwa ufasaha.Akiongea unamuonea huruma Kama atakosea labda.Ni kile cha kuungaunga.

2.Sauti kupungua na kuongezeka ghafla.Au kuwa kimya ghafla kwa mida hata dakika 3-5.

3.Muingiliano wa maongezi Na muziki.

4.Hawana dj mwenye ujuzi.Sijui wanaweka playlist ya computer Na kuondoka zao?

5.Inaingiza vipi mapato wakati haina matangazo ya biashara?

Mimi naona bora watumie kurusha bunge Na mambo muhimu ya Taifa Kama kutangaza Vivutio vya Asili Na kukaribisha wawekezaji kuliko kupiga miziki hasa ya mataifa ya magharibi.

Au wadau mnalionaje?

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR