Jun 9, 2016

Hivi Wachumi Wetu Soda na Sigara Kuwa Chanzo cha Mapato ni Aibu Toka Tupate Uhuru 1961?

Ni aibu kwa wachumi wetu kuendelea kutegemea soda na sigara kama chanzo cha mapato toka nchi ipate Uhuru 1961.

Nchi za Afrika Mashariki ikiwemo Kenya ilikwisha acha kutegemea chanzo hicho kwani kimeonekana ni kuwatesa wananchi wake.

Nilitegemea wachumi wetu wangefuta misamaha ya kodi inayotolewa kwa wawekezaji na wafanyabiashara wakubwa

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR