Jun 9, 2016

Katika kila Tshs 1000 utakayotoa ATM kuanzia tarehe 1 Julai, 2016 tshs 280 zitachukuliwa na TRA

Katika kila tshs 1000 utakayotoa kwenye ATM kuanzia tarehe 1 Julai, 2016 tshs 280 zitachukuliwa na TRA. Hivyo hivyo katika miamala ya M PESA, TIGO PESA nk. (ZITTO KABWE)

-----------------
Kama hili liko sahihi basi Magufuli utatuua masikini wa nchi hii. Huo urafiki wa Magufuli na masikini si

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR