• Breaking News

    Jun 17, 2016

    Kumekucha CCM: Vigogo wajipanga kugombea Uenyekiti CCM Taifa

    Katika kile kinachoonekana kama kuendana kinyume na desturi za chama,vigogo kadhaa wanajipanga kugombea Uenyekiti wa CCM Taifa. Taarifa za kiintelijensia za kichama zinawataja vigogo kama Prof. Mark Mwandosya,Jaji Agustino Ramadhani na Benard Membe kuwa kama wagombea watarajiwa wa Uenyekiti.

    CCM,kwa miaka mingi iliyopita,imekuwa ikiacha kando matakwa ya kikatiba katika kumpata Mwenyekiti wa CCM Taifa. Kikatiba,Mwenyekiti anapaswa kuchaguliwa na wajumbe wa Mkutano mkuu wa Taifa wa CCM. Katiba ya CCM inatoa haki na nafasi kwa mwanachama yeyote wa chama chetu kugombea na kuchaguliwa.

    Hatahivyo,tayari harakati za kichama zimeshaanza kumkabidhi Uenyekiti Rais John P. Magufuli. Huo utakuwa ni mwendelezo wa desturi kumpata Mwenyekiti kwa njia ya kukabidhiwa badala ya kuchaguliwa. Makundi mbalimbali chamani yanajipanga kusimamia Katiba ya chama kwa kugombea Uenyekiti. Umefika wakati wa kuheshimu Katiba ya CCM!

    Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Mwanza)

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku