Jun 5, 2016

Mbowe Acha Siasa za Maigizo, UKAWA Hamna Akidi ya Kumng'oa Naibu Spika.

Acha kutafuta umaarufu wa kisiasa kwa vitu ambavyo vipo wazi kabisa kuwa huwezi kushinda.

Inajulikana kabisa kuwa kambi rasmi ya Upinzani haifiki hata nusu ya wabunge wa CCM, lakini unaleta hoja zinazohitaji akidi kuamuliwa.

Na unaeneza propaganda kuwa kuna wabunge wa CCM hawana Imani Na Naibu Spika hivyo watakuunga mkono kumng'oa Naibu Spika.

Hivi lini wabunge wa CCM wamewai kusaliti chama chao kwa maslai ya Wapinzani.?

Mh.Mbowe umepwaya sana, unatakiwa kubadili aina Na muelekeo wa siasa za Upinzani Bungeni Na nje ya Bunge kwa ujumla.

Utawala huu unamapungufu mengi tu pamoja Na mazuri Yake...ni jukumu la kambi yako kujenga hoja zenye mshiko mtaeleweka tu.

Acha siasa za matukio, la sivyo utacheza CD zote za CCM.

Sasa hivi CCM wanaenda kukabidhiana madaraka.... Naibu Spika, Bunge live,Lugumi,Udom zitachuja mtakurupikia uchaguzi wa ndani wa CCM Na kusahau haya mengine.

Ni mtazamo tu..!

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR