Jun 9, 2016

Ndani ya CCM hakuna Demokrasia ya kukosoa viongozi, utakosolewa ukimaliza muda wako

Katika Awamu Ya Nne Ya Rais Kikwete Hakuna Mwana Chama Yeyote Aliyejitokeza Adharani Kuikosoa Serikali Yake Zaidi Ya Kusifiwa Kua Mchapakazi, Serikali Sikivu, Amejenga Bara Bara Nyingi, Uchumi Umepanda N.K Hakuna Yeyote Aliyewahi Kujitokeza Kuonesha Mapungufu Yake.. Leo Hii Wale Wale Waliokua Wakimsifia Wanatoa Negative Kwake, Kwann Wasingeyatoa Madukuduku Yao Mapema? Kama Sio Unafiki? Magufuli Ajiandae Kukosolewa Na Wanaomsifia Akimaliza Muda Wake.



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR