Jun 28, 2016

Wabunge wa CCM walazimishwa kwa nguvu kuingia bungeni kumnusuru Tulia Ackson

Katika hali ya kushangaza na kusikitisha kabisa na yenye muendelezo wa ubabe na kuhadaa wananchi Wabunge wa CCM wanalamika kuwa wanalazimishwa kuja na kuingia Bungeni kwani bunge halina radha kwani Naibu Spika hafuati kanuni na taratibu, sasa wanatakiwa kujieleza kamati kuu ya CCM.



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR