Jul 28, 2016

Kijana Ashikiliwa na Polisi Kwa Kumtukana Rais Magufuli Mwanza


MWANZA: Kijana mmoja anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kumtukana Rais Magufuli akiwa na abiria wenzake kwenye gari. Baada ya kumtukana Rais, abiria wenzake walimpeleka Polisi.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, Ahmed Msangi amethibitisha kutokea kwa tukio hilo, asema uchunguzi unaendelea. 

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR