Jul 14, 2016

Lowassa: Kichapo tulichowapa CCM uchaguzi wa 2015 ndio kimewapanikisha

Aliyekuwa mgombea urais CHADEMA Edward Lowassa amesema kipigo walichopata CCM mwaka 2015 ndio kimewapanikisha na kuanza kufanya mambo kwa fujo na kupiga marufuku mikutano ya vyama ambayo inaruhusiwa kikatiba
Ametaka CHADEMA wasikate tamaa japokuwa wanafanyiwa mambo ili kuwa frustrate ili wasifanye kazi na wadharaulike na hawawezi kukubali

Video:



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR