Jul 26, 2016

Mubenga awatema Ommy Dimpoz na Nedy Music

Aliyekuwa meneja wa Poz kwa Poz (PKP) maarufu kwa jina la Mubenga ameongea na Enews na kusema kuwa sasa hafanyi tena kazi na mwanamuziki Ommy Dimpoz pamoja na Nedy na kwamba sasa anaendelea na kazi zake mwenyewe.

Mubenga amesema “Kwa sasa najipanga ili kuja na kampuni yangu ambayo itaitwa Bengaz Entertainment ambayo itakuwa inahusika na maswala yote ya burudani, hivyo wadau wangu waelewe kwamba kwa sasa sifanyi kazi tena na pozi kwa pozi”.
Hata hivyo Mubenga hakuweka wazi sababu iliyopelekea yeye kuachana na PKP huku akisisitiza kuwa anarudi katika kazi zake alizokuwa akizifanya kabla ya kuungana na pozi kwa pozi.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR