Jul 16, 2016

NSSF kuwaburuza kortini waajiri 10 kwa tuhuma za kuchelewesha michango ya wafanyakazi

Waziri Jenista Mhagama amebariki mpango wa Shirika la Hifadhi ya Jamii (NSSF) Mkoa wa Iringa wa kutaka kuwafikisha waajiri 10 mahakamani kwa tuhuma za kuchelewesha michango ya wafanyakazi.
Jenista

Waajiri hao kwa pamoja wanadaiwa kuisababishia NSSF hasara ya Sh497.17 milioni, ambazo ni malimbikizo ya michango waliyotakiwa kuiwasilisha.

Akizungumza katika ziara yake mkoani Iringa Alhamisi hii, Mhagama alisema uamuzi wa NSSF wa kutaka kuwafikisha mahakamani waajiri hao ni mzuri, unastahili kutekelezwa mapema.

Awali, Kaimu Meneja wa NSSF Mkoa wa Iringa, Patrick Gandye alisema ofisi yake imeamua kuwafikisha mahakamani waajiri kumi kutokana na kitendo chao cha kutowasilisha michango ya wafanyakazi, jambo linalokwamisha utekelezaji wa majukumu yake.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR