Jul 26, 2016

VIDEO: Kama wewe ni mkazi wa Dar, isikupite hii ya RC Makonda

Pamoja na kuwa Dar es salaam ni moja ya majiji yenye mlundikano wa watu wengi Tanzania, kumekuwepo na changamoto mbalimbali ikiwa ni pamoja na uharifu. Mkuu wa mkoa Paul Makonda ana ujumbe kwa wananchi wake ambao amezungumza kwenye hii video hapa chini..


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR