Aug 5, 2016

Baba Amwandaa Mtoto Wake Aje Kuwa Raid wa Tanzania 2050, Wasafiri Kwa Baiskeli Kutoka Singida Hadi Dar


Huyu dogo anaitwa Yusuph Mohamed Nassor (2), baba yake Mzee Ahmed Nassor (67) amesema wakati ana mwaka mmoja na nusu alisema anataka kuwa Rais hivyo anamuandaa kuja kuwa Rais wa Tanzania mwaka 2050 kupitia Chama Cha CCM. Yeye na Baba yake wamekuja Dar es Salaam kutoka Singida kwa usafiri wa baiskeli kuja kuonana na Rais Magufuli

Nini maoni yako hapo?


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

3 comments:

  1. AMSOMESHE,AMPE MAADILI MEMA ILI MTOTO AIMARIKE KUWA KIONGOZI BORA.HII INAITWA KUKEREKETWA DAMUNI,MAANA JAMAA HANA MATATIZO YA AKILI.

    ReplyDelete
  2. Hahahahaha!Tehtehteh!Mpaka 2050 ni CCM tu?Au ndio mtindo wa kupokezana?Nyota njema huonekana asubuhi.

    ReplyDelete
  3. Malaika huyo jamani mweeh!hapo upinzani hakuna tena.ccm mbele kwa mbele

    ReplyDelete

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR