Aug 7, 2016

Daktari Feki Afanya Kazi Kwa Miaka 10 Kama Daktari Bingwa Kwenye Hospitali Bila Kugundulika...

Jamaa huyu amefanya kazi kama Daktari Bingwa kwenye Hospitali moja nchini Nigeria kwa Miaka 10 bila kugundulika. Kosa lake kubwa ilikuwa ni kupiga picha akiwa ameshika kiungo cha binadamu na kutupia kwenye mtandao wake wa kijamii ndipo wanoko walipoanza kumfuatilia na kugundua kuwa sio daktari.
Toa maoni yako

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR