Aug 4, 2016

HATIMAYE:Makamishna wa Tume ya Uchaguzi(IEBC) Kenya Wamekubali Kuachia Ngazi...


Makamishna wa Tume ya Uchaguzi(IEBC) wamekubali kuachia ngazi baada ya mashinikizo ya muda mrefu kutoka vyama vya upinzani.

Vyama vya Upinzani walitaka kuondolewa makamishna 9 wa ngazi ya juu, wakiwatuhumu kukipendelea chama tawala na hawana weledi wa kusimamia uchaguzi mkuu wa 2017


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR