Aug 14, 2016

Job Ndugai Aonyesha Ukomavu wa Uspika..Atakaa na UKAWA ili Kumaliza Tofauti zao Bungeni


Spika wa Bunge, Job Ndugai amesema yeye kama mwenyekiti wa Bunge atakaa na UKAWA wamalize tofauti zao kwani haipendezi Spika unakaa mtu anatoka nje. Sasa Amesemachi hii migogoro na utengano vimezidi, ni jukumu letu kama viongozi kumaliza hii hali.

Amesema kama Spika hatavumilia vijembe na kejeli kuendelea Bungeni.

Je una maoni gani?


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR