Aug 9, 2016

Kuna Siku Dr. Slaa Atarudi CHADEMA

Nimewaza tu siku Dr. Slaa akiamua kurudi nyumbani CHADEMA itakuwaje siku hiyo? Nilisha mnukuu Mbowe akisema Dr. Slaa ajafukuzwa hata atake kurudi leo anakaribishwa lakini cha ajabu wana CHADEMA wanashinda mtandaoni kumshambulia.

Je watabadilisha gia angani kumsafisha kama walivyofanya kwa fisadi Lowassa?

Je watamkana wakati Mbowe atakuwa kashamkubali?

Nawafikiria hawa watu nashindwa kuwaelewa kabisa

*Things change then change any time "

BAVICHA wekeni akiba ya maneno!

Imeandikwa na Technically

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR