• Breaking News

    Aug 9, 2016

    Kuna Siku Dr. Slaa Atarudi CHADEMA

    Nimewaza tu siku Dr. Slaa akiamua kurudi nyumbani CHADEMA itakuwaje siku hiyo? Nilisha mnukuu Mbowe akisema Dr. Slaa ajafukuzwa hata atake kurudi leo anakaribishwa lakini cha ajabu wana CHADEMA wanashinda mtandaoni kumshambulia.

    Je watabadilisha gia angani kumsafisha kama walivyofanya kwa fisadi Lowassa?

    Je watamkana wakati Mbowe atakuwa kashamkubali?

    Nawafikiria hawa watu nashindwa kuwaelewa kabisa

    *Things change then change any time "

    BAVICHA wekeni akiba ya maneno!

    Imeandikwa na Technically

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku