• Breaking News

    Aug 27, 2016

    Kweli Siasa si Uadui..Ukaribu wa Lowassa na Viongozi wa CCM Wazua Jambo Mitandao

    Lowassa na Kinana Leo
    Baadhi ya watu leo hii katika mitandao ya kijamii wamshikia Bango Mh.Lowassa kuwa anapunguza Nguvu ya UKUTA kutokana na picha zake zilizo zagaa akiwa na Rais Magufuli na Viongoz wengine wa Chama Tawala katika Hafla ya Aliyekuwa Rais wa Awamu ya tatu Mh. Mkapa ... je ni kweli amekosea kuwa karibu na Viongozi hawa? ??? Je ni kweli anapunguza Nguvu ya wananchi kudai haki zao? ???Uhuru wa mawazo... karibu hapa kutoa maoni yako hapa

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku