Aug 29, 2016

Lema: Nilifunga Kula Kuliombea Taifa, Tazama Mohojiano Yake Hapa Akiwa Hoi Kitandani

Hiyo ndio kauli ya Lema baada ya kupata dhamana.

Mi najiuliza tu, hivi kuna mtu aliyewahi kufungwa kwa kosa la kutokula?? Kesi nyingine polisi wanaziandaaga ili kuwapa watu maujiko yasiyostahili tu. 
Tazama Video Video:


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR