Aug 8, 2016

Madiwani CCM Jimbo LA Bunda Wameyakataa Madawati Aliyotoa Ester Bulaya Kwasababu Yameandikwa Jina lake


Baadhi ya Madiwani wa Chama cha Mapinduzi (CCM) jimbo la Bunda wamekataa kupokea madawati yaliyotolewa na Mbunge wa Jimbo hilo, Esther Bulaya (CHADEMA) kwasababu yameandikwa jina la Mbunge huyo.

Hii ni SAWA au SI SAWA? Toa maoni yako


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR