Aug 10, 2016

Mama Akiri Kufanya Mapenzi na Mwanawe wa Kumzaa


Mama mmoja aliye na miaka hamsini na mbili amekiri kuwa na uhusiano wa kimapenzi  na mwanawe.

Yvonne Banda, kutoka Zambia amekiri kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanawe na kusema kuwa hufanya mapenzi naye kila jumatano kama taratibu za tambiko.

Mama huyo amesema kuwa alianza kufanya hivyo na mwanawe, Abel, tangu mwaka elfu mbili na mbili baada ya kuamrishwa na mganga.

Aitha, amesema kuwa ‘shughuli’ hiyo imeisaidia bishara yake kunawiri, ijapokuwa anasema kuwa inamfanya kupoteza nguvu.

Akieleza katika misa ya kanisa moja nchini humo, Banda amesema kuwa ameshindwa kuacha kufanya mapenzi na mwanawe kwa woga kuwa atapoteza utajiri wake.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR