Aug 3, 2016

Msanii wa Bongo Movies Gabo Apata Ajali Mbaya ya Gari


Tunashukuru Ndugu yetu Upo samala Kikubwa Ujaumia Gari Sio Issue...... Msanii Gabo Wakati Ndugu yetu GABO ZIGAMBA akiwa Mkoani IRINGA Kuwaona Watoto Wanaoishi Mazingira Magumu Kwa Bahati Mbaya Akapata Ajali Maeneo ya Ruaha National Park. ..kwa pamoja tuungane hapa kumpa Pole kama Ishara kumpa nguvu kutokana na janga lililompata. ..hasara Roho gari mapito. .Hakika Mungu atamsadia. .wote tuseme #AMENI


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR