Aug 17, 2016

Msigwa: Wabunge na Mawaziri wa CCM Wanaujua Ukweli ila Wanaogopa Kusema

Peter Msigwa Amesema Wabunge na mawaziri wa CCM wanaujua ukweli ila wanaogopa kusema,
Ameyasema hayo akihutubia mkutano wa jimbo Iringa mjini jana. Msikilize hapa chini nimekuwekea Video ya Tukio Hilo alafu toa maoni yako:




Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR