Aug 19, 2016

Muhongo Atoa Agizo Zito Tanesco

Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo, ametoa agizo kwa ofisi za Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco) kutoa elimu kila nyumba ili ifikapo mwaka 2020 makazi yote yawe yanatumia nishati hiyo.

Ametoa agizo hilo alipotembelea miradi ya Wakala wa Nishati Vijijini (Rea) na kukutana na wananchi waliolalamika kuwa hawana elimu ya kutosha kuhusu umeme.

Profesa Muhongo amesema Serikali imejiwekea malengo kuwa ifikapo mwaka 2020 kila Mtanzania awe anatumia umeme na Serikali kuuza nje ya nchi.



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR