Wanawake wa uswahilini wa siku hizi wamekuwa na swagger ya aina moja wanapotongozwa.utasikia "MIMI NAWAOGOPA WANAUME",ukiuliza wewe ni bikra kwani? Atajibu hapana,ukiuliza kwa nini unawaogopa wanaume wakati we sio bikra atakujibu" NISHATENDWA SANA".ndugu yangu nakushauri,kama ukijibiwa hivo basi ondoka fasta ujue hapo hakuna mwanamke kabisa,kwa sababu haiwezekani mtu atendwe yeye tu na kila mwanaume,ujue huyo ana mapungufu ambayo hata wewe hutaweza kuvumilia ,mapungufu ambayo hata wewe utamtenda tu na mwisho wa siku utamuongezea idadi ya wanaume waliomtenda.ila mara nyingi wanawake wanaojibu hivo au wanaotendwa hivo unakuta ni hawajatulia kabisa(vicheche).

NB:kama lengo ni kugegeda tu basi usimuache,gegeda kwanza ndio usepe zako


Post a Comment

  1. Mimi siku zote daima huwa nawaambia watu wote wanaume kwa wanawake hivi: Tatizo huendelea kuwepo kwa mwenye nalo ikiwa hajajitambua kuwa ana tatizo na anahitaji kusaidiwa. Kwa sababu haiwezekani kila siku wewe ndo upate matatizo tu na si wengine otherwise you will be a part of problems zako

    ReplyDelete

 
Top