Aug 6, 2016

Nimeolewa ila Mume Wangu ni Kama Mke Wangu...Namlisha, Namvika, Namfanyia Kila Kitu..Ataki Kufanya Kazi..Ushauri


Nimeolewa ila mume wangu ni kama mke wangu. Namlisha, namvika, namfanyia kila kitu na nisipofanya hivyo ananitukana kweli. Anafanya kazi anapata hela ila akipata hela anapeleka zote Bar, hana muda hata na tendo la ndoa akitoka kwenye pombe yeye ni kitandani. Niendelee nae au nimpige chini?


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR