Aug 8, 2016

Nimeolewa Nina Watoto wa 2. Mume wangu Hulunitamkia Maneno Yanayoumiza sana


MAHUSIANO: Nimeolewa nina watoto wa 2. Mume wangu hunitamkia maneno yanayoumiza sana.

Maneno kama nimeshakuzalisha, sikutaki tena, najuta kuwa na wewe kuna wanawake warembo zaidi yako... Una maoni gani juu ya wanaume wenye kauli kama hizo kwenye ndoa?


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR