Aug 26, 2016

Picha ya Salum Mwalimu baada ya kukamatwa kwa Uchochezi Shinyanga

Huu ndio mtindo ambao Polisi wameanza kuufanya kwa Viongozi wa Kisiasa watakaokamatwa kwa makosa ya uchochezi.Hii ni kutaka jamii iwafahamu popote watakapopita kuwa watu hawa ni wachochezi na wawaepuke.

Kuelekea Septemba Mosi,viongozi watakaokamatwa kwa kosa la kichochezi watashikishwa mabango yanayowatambulisha kama wachochezi katika Jamii.Hali hii ni kuanzia kwa Mwalimu na kuendeelea mpaka kwa viongozi wengine.

Tutaona mengi kuelekea UKUTA.....

By Barafu/Jamii Forums

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR