Aug 13, 2016

Rais Magufuli Afunguka ' Nitaendelea Kutumbua Majibu Hata Kama ni Kuwakata Miguu Mafisadi Wanaotafuna Nchi'


Rais Magufuli amesema ataendelea kuyatumbua majipu, hata kama ni kwa kuwakata miguu mafisadi yanayotafuna nchi atafanya hivyo ili wananchi maskini waishi kwa raha.

Comment neno 'ASANTE' kama umefurahishwa na kauli hii ya Rais Magufuli


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR