Aug 12, 2016

Rais Magufuli atoa tafsiri mpya ya neno demokrasia!

Akiwa Kanda ya ziwa Mh Mkulu amesikika akisema anataka kuona meli mpya ziwa Victoria, ujenzi wa viwanda na kusisitiza kuwa hiyo ndio demokrasia anayoitaka.

Sasa mimi nimebaki na maswali kuhusu tafsiri ya neno demokrasia. Ina maana ile tafsiri ya neno democracy tuliyoisoma shuleni tuliingizwa chaka?



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR