Aug 2, 2016

SAD NEWS:Kichanga Chakanyagwa na Gari Baada ya Mama yake Kukitelekeza Barabarani


BAGAMOYO: Kichanga chakanyagwa na gari na kufariki baada ya mama yake kukitelekeza pembezoni mwa barabara kwenye mfuko wa plastiki.
Mama wa kichanga hicho hajapatikana, wananchi waombwa kusaidia kupatikana kwake kwa kutoa taarifa


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR