Aug 15, 2016

Serikali Kudhibiti Kodi za Nyumba Kwa Wapangaji...


Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi William Lukuvi amesema kuwa ndani ya mwaka huu serikali itaanzisha Mamlaka ya Udhibiti wa Makazi (Real Estate Regulatory Authority) ambayo pamoja na mambo mengine itakuwa na jukumu la kudhibiti kodi za nyumba kwa wapangaji?

Je, unaunga mkono serikali kuwapangia wenye nyumba kodi za wapangaji?


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR