Aug 2, 2016

Ukiona Mwanamke Hana Wivu na Wewe Ujue 'Humsugui' Sawasawa

Unakuta jitu na akili zake linajisifu bila haya wala woga, "mimi msichana wangu wala hana wivu yaani yuko peace kinoma" Aliyekwambia yuko peace nani? Ukiona mwanamke hana wivu na wewe ujue huna lolote, hujui A wala Z ya chochote.Ukiipiga sawasawa wivu lazima, mechi zako zinaishia
dakika ya 6, awe na wivu for what?

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR