Aug 12, 2016

Umeipata hii ya Makonda, Walimu Kusafiri Bure Kwenye Treni Dar?

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amewatangazia walimu wa mkoa huo, kuanza kusafiri bure kwenye treni baada ya kuingia makubaliano na Shirika la Reli Tanzania (TRL).

Hatua hiyo imekuja ikiwa miezi michache imepita tangu, kiongozi huyo kuanzisha mfumo wa walimu kusafiri bure kwenye daladala wakati akiwa Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na waandishi wa habari, Makonda alisema walimu watasaifiri bure katika njia za Stesheni-Ubungo Maziwa na Stesheni –Pugu ambako treni zinafanya safari zake.

“Kinachotakiwa ni kuwa na vitambulisho kutoka kwa wakuu wa shule, wakionyesha hakuna atakayewahoji hivyo watasafiri bure,”alisema Makonda.

Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Reli Tanzania, Masanja Kadogosa alisema walimu watasafirishwa kwa nidhamu kubwa

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR