Aug 26, 2016

Ushauri walioutoa UKAWA kwa Rais Magufuli

August 25 2016 vyama vya upinzani vyenye wabunge bungeni vimekutana na waandishi wa habari na kuzungumzia mambo mbalimbali yanayoikibali taifa

Akizungumza kwa niaba yao mbunge wa vunjo na mwenyekiti wa chama cha NCCR-Mageuzi, James Mbatia ametoa ushauri kwa Rais Magufuli kuwa Serikali yake ipeleke muswada bungeni kwa hati ya dharura ili kufanya mabadiliko katika katiba ya nchi ya kufuta vyama vyote vya siasa nchini……..

'Ushauri wangu na nimeshauriana na wenzangu kama Rais Magufuli anaona vyama vya siasa vinamkera, anaona ili aweze kuongoza vizuri, anataka kuongoza nchi hii kwa matamko yake yeye mwenyewe, tunamshauri serikali yake ipeleke muswada wa dharura kwenye bunge lijalo ili kufanya marekebisho kwenye katiba na  kufuta vyama vyote vya siasa’:-Mbatia


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR